Fossavatnsgangan 2022

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Fossavatnsskautið 25 km F
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna Katrine Thuesen DK 1989
John Wilkie CA 1977
Veli Rautiainen FI 1948
Fjölskyldufossavatnið 1 km H
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Valgerður Húnbogadóttir IS 1983 Alparnir
Fjölskyldufossavatnið 5 km H
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Benjamin Wilkie CA 2013
Jessica Wilkie CA 2010 Team Telemark
Melanie Wilkie CA 1980
Thomas Wilkie CA 2008 Team Telemark
Fossavatnsgangan 50 km H
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Valdís Sverrisdóttir IS 1975
Aile Kaljumae EE 1974 Sparta
Ain Kilk EE 1967 EWK
Aksel Jansen IS 1966 FÍ Fjallahlaup
Anna Cecilia Inghammar IS 1977
Anna Marín Kristjánsdóttir IS 1978 Náttúruhlaup
anthony mollano US 1974
antonietta decarli IT 1956
Arna Guðmundsdóttir IS 1965
Arna Torfadóttir IS 1978 FÍ Fjallahlaup/Matarklúbburinn
Arnór Jónsson IS 1976 Breiðablik
Asa Jóhannesdóttir IS 1971
Asdis Dogg Omarsdottir IS 1981
ÁSDÍS ÓSK VALSDÓTTIR IS 1969
Ásdís Sigurðardóttir IS 1983 Ullur
Berglind Olafsdottir IS 1965 FÍ Landkönnuðir
Bergný Sophusdóttir IS 1974
Bjarni Heimisson IS 1991 öööööö
Björk Ólafsdóttir IS 1965
Brynjar Kristjánsson IS 1969
Clarence Moreland US 1965
Daniel Sirotek CZ 1976 vzdyckylauf
david podhola CZ 1974
Dawn Hamel CA 1955
Díanna Dúa IS 1979
Dóra Sigurðardóttir IS 1982 Brunaliðið
Douglas Barnhart US 1965
Eero Varila FI 1952
Egill Guðmundsson IS 1953 Ullur
Egill Snær Þorsteinsson IS 1974 Landvættir Egils
Einar Ólafsson IS 1962 Ullur
Elías Bj Gíslason IS 1962 Landvættir Egils
Elva Björk Sveinsdóttir IS 1975 3SH
Erik Bauman EE 1980 Suusahoolikud
Erla Gunnhildardóttir IS 1983
Erla H Aðalgeirsdóttir IS 1964
Erla Sigurðardóttir IS 1976 Tindur ski
Erlendur Pálsson IS 1966
Ester Bergsteinsdóttir IS 1983 Víkingur
Eva Magnusdottir IS 1964 Landvættir heill
Fredrik Adamsson SE 1983 Lättja IF
Gestur Þór Óskarsson IS 1974 UMFUS
Gréta Hlín Sveinsdóttir IS 1977
Gróa Björk Jóhannesdóttir IS 1969 SKA
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skokkhópur Hauka
Guðrún Katrín Eiríksdóttir IS 1960 ÍR skokk
Guðrún Rakel Eiríksdóttir IS 1983
Halgar Buerger DE 1953
Halldór Magnússon IS 1976 Neon spandex
Halldór Snæbjörnsson IS 1966 SKA
Harpa Sóley Snorradóttir IS 1971
Heiða Björk Birkisdóttir IS 1984 Dream Team
Heiðrún Pétursdóttir IS 1985
Helga Árnadóttir IS 1979 Hlaupahópur Hornafjarðar
Helgi Þór Guðbjartsson IS 1964 FÍ Landkönnuðir
Hermann Snorrason IS 1973
Hildur Hjalmarsdottir IS 1978
Hildur Guðmundsdóttir IS 1972 Dream Team
Hildur Margrét Nielsen IS 1984
Hjálmar Helgason IS 1975 Matarklúbburinn
Hjalti Már Bjarnason IS 1978
Hjördís Hjartardóttir IS 1959
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 Landvættir Egils
Hörður Vignir Magnússon IS 1965 Mjölnir
Hrafn Þórðarson IS 1959
Hugrún Þorsteinsdóttir IS 1972
Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir IS 1976 Matarklúbbúrinn
Íris Björk Hreinsdóttir IS 1980 Brunaliðið
Ísey Gréta Þorgrímsdóttir IS 1976
Ismo Silvo FI 1958
Jan Vrtílek CZ 1977 DYCKY LAUF!
Janeli Jallai EE 1981
Jenna Eysteinsdottir IS 1976
joakim kofod DK 1947 Holte Ski
Jóhannes Bjarni Guðmundsson IS 1974
John Wilkie CA 1977
Jón Jónsson IS 1976
Jon Omarsson IS 1976
Jon Vidar Baldursson IS 1972 Ullur
Joshua Bradley US 1973
Jussi Vahtera FI 1952
Karen Bjarnhéðinsdóttir IS 1970
Kristín Einarsdóttir IS 1970
Kristín Gudmundsdottir IS 1978
Kristín Magdalena Kristjánsdóttir IS 1982
Kristina Andersson IS 1953 Ullur
kristinn ingvarsson IS 1971 TKS
Kuno Peek EE 1981 Suusahoolikud
Laufey Sigurgeirsdóttir IS 1962
Laura Telep US 1966
Lawrence McWaters US 1966
Leila Arge FO 1967 3SH
Lilja Dögg Gylfadóttir IS 1974 3SH
Luciano Malfer IT 1962
Mairo Kaseväli EE 1983
Manfred Bleimuth AT 1960
Margrét Lilja Tryggvadóttir IS 1977
Margrét Sverrisdóttir IS 1965
Margret Valdimarsdottir IS 1974 Þríþrautardeild Breiðabliks
Marisa Speccher IT 1962
Mats Karlsson SE 1961 HEMMINGSMARK SK
Melkorka Jónsdóttir IS 1972 FÍ Fjallahlaup
Michael Adams US 1970
Mika Scheinin FI 1952
Mika Suominen FI 1952 Loimaan Voima
Mikk Pääru EE 1966
Nadja Widell SE 1978
Nicolas-Tam Audette CA 2008 Skinouk Ski Club
Nicole Lunstead CA 1981 Chelsea Nordiq
Odd Stenersen NO 1964
Ófeigur Hreinsson IS 1972 3SH
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 Landvættir Egils
Olivier Traulle FR 1964 IFK Mora
Ólöf Guđmundsdóttir IS 1973
Ómar Guðmundsson IS 1966
Páll Geir Bjarnason IS 1972 3SH
Páll Már Pálsson IS 1965 Skokkhópur Hauka
Paul Hohbach US 1952 Fairbanks Nordic Club
Pavel Bejček CZ 1967
Petr Bizdra CZ 1929 Vzdyckylauf
Petrína Helga Ottesen IS 1959
Ragna Dóra Rúnarsdóttir IS 1964 Kögglar
Ragna Gunnarsdóttir IS 1976
Ragnar Haraldsson IS 1970 3SH
Ragnheiður Grétarsdóttir IS 1966
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka/Ullur
Rebekka Jóelsdóttir IS 1981 FI Landvættir
Reinfried Pilgram AT 1955 TRC Pernegg
Reynir Georgsson IS 1976
Rúnar Bragason IS 1972 Matarklúbburinn
Sandra Margrét Sigurjónsdóttir IS 1975 FÍ Fjallahlaup
Sara Ögmundsdottir IS 1976 Breiðablik
SEBASTIEN AUDETTE CA 1977 Skinouk Ski Club
Sigmar Örn Sigþórsson IS 1973 3SH
Sigríður Ásta Guðjónsdóttir IS 1975
Sigríður Gunnarsdóttir IS 1969 Ullur
Sigrun Melax IS 1984 Ullur
Sigrún Rósa Björnsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Sigrún Sigurjónsdóttir IS 1974
Sigrún Sveinbjörnsdóttir IS 1973 Matarklúbburinn
Sigurður Kristinsson IS 1969
Sóley Kristjánsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir
Sölvi Hall IS 1974
Stefan Eich DE 1967 Skizunft Römerstein
Stefán H Stefánsson IS 1971
Stefan Majurin FI 1951 Hiihtoporukka
Steinunn Tómasdóttir IS 1967
Steinunn Zophoníasdóttir IS 1973
Sveinbjörn Sigurðsson IS 1965 Ullur
Sveinn Guðmarsson IS 1974 FÍ Fjallahlaup
Sveinn Simonarson IS 1962 3SH
Sædís Guðný IS 1975
Sævar Magnússon IS 1964 FÍ Landkönnuðir
Tarvi Kliimask EE 1970
theodore mollano US 2006
Thor Aspelund IS 1969
Toomas Reinsalu EE 1971 EVK
Torfi Hjartarson IS 1968 STAR
Tyler Cruickshank US 1973
Unnsteinn Jónsson IS 1963 ska
Vaclav Vojta CZ 1971
Valerie Maier DE 1969 3SH
Vallo Vardja EE 1973 Sparta
Vincenzo Roberto Di Girolamo IT 1959
vittorio franzoi IT 1955
Vittorio Pontara IT 1959
Viðar Magnússon IS 1970 Dream Team fanclub
willy Runnzell SE 1983 Lättja IF
Þóra Elísabet Kristjánsdóttir IS 1983
Þóra Gunnarsdóttir IS 1973 Tindur
Þóra Hallgrímsdóttir IS 1978 UMF Mímósa /FÍ Fjallahlaup
Þorbjörg Ósk Pétursdóttir IS 1969 Ullur
Þórdís Bjarnadottir IS 1982 Neon spandex
Þórhildur Ósk Halldórsdóttir IS 1974 3SH
Fossavatnsgangan 25 km H
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna Soffía Sigurðardóttir IS 1970
Árný Þóra Ármannsdóttir IS 1978 Áframklara
Ásthildur Björnsdóttir IS 1974 ÁframKlara
Auðbjörg Björnsdóttir IS 1977 ÁframKlara
Birna Björnsdóttir IS 1983
Bjarþór Harðarson IS 1977 #aframklara
Bryndís Böðvarsdóttir IS 1971 Áfram Klara
Brynja Vignisdóttir IS 1980 ÁframKlara
Brynja Þrastardóttir IS 1981
conrad mollano US 2006
Dagbjört Bjarnadóttir IS 1958 Mývetningur
Egill Freysteinsson IS 1958 Mývetningur
Elina Haukka FI 1960 Loimaan Voima
Eyrún Sif Ingólfsdóttir IS 1969
Guðfinna Helgadóttir IS 1976
Guðný Björk Jónsdóttir IS 1974 #ÁframKlara
Guðrún Inga Torfadóttir IS 1982 Neon spandex
Halldóra Egilsdóttir IS 1991 Mývetningur
Helena Sigurðardóttir IS 1972 Áfram Klara
Herdis S Gunnlaugsdóttir IS 1958
Hilmar Jónsson IS 1964
Hjördís Halldórsdóttir IS 1972
Inga Sveinsdóttir IS 1982
Ingunn Fanney Hauksdóttir IS 1992
Jon Trausti Snorrason IS 1972
Magnús Haraldsson IS 1968 Ullur
Martin Rochette CA 1952
Páll Sigurjónsson IS 1977 ÁframKlara
Reynir Lyngdal Sigurðsson IS 1976 ÁframKlara
Snorri Omarsson IS 1971
Sólveig Hákonardóttir IS 1992 3SH
Valgeir Árnason IS 1980 áframKlara
Valgerður Húnbogadóttir IS 1983 Alparnir
Valgerður Ósk Einarsdóttir IS 1975 ÁframKlara
Veli Rautiainen FI 1948
Fossavatnsgangan 12,5 km H
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Benjamin Wilkie CA 2013
conrad mollano US 2006 Blackwater Nordic, Hopkinton, New Hampshire
Jessica Wilkie CA 2010 Team Telemark
kara mollano US 1973
kara mollano US 1973 Blackwater Nordic, Hopkinton, New Hampshire
Kristinn Einarsson IS 1956 Kögglar
Melanie Wilkie CA 1980
Thomas Wilkie CA 2008 Team Telemark